![หลักสูตร PEM ครั้งที่ 2 ปิดฉากอย่างงดงาม](https://thaiexhibition.or.th/wp-content/uploads/2024/03/434110797_792869042873081_8324203278678930172_n-750x465.jpg)
หลักสูตร PEM ครั้งที่ 2 ปิดฉากอย่างงดงาม
ท่ามกลางกระแสตอบรับอย่างล้นหลามจากผู้อบรม
สมาคมการแสดงสินค้าไทย (TEA) ร่วมกับวิทยากรผู้ทรงคุณวุฒิทั้ง 7 ท่าน ประสบความสำเร็จในการจัดหลักสูตร “Professional Exhibition Management (PEM) – Project Coordinator ครั้งที่ 2″ เมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 ที่ผ่านมา
หลักสูตร PEM มุ่งเน้นการพัฒนาทักษะการจัดงานแสดงสินค้าอย่างมืออาชีพ เสริมสร้างศักยภาพให้ผู้เข้าอบรมสามารถประยุกต์ใช้หลักการ เลือกใช้เครื่องมือ แก้ปัญหาเฉพาะหน้า และเข้าใจสาระสำคัญของงานได้อย่างลึกซึ้ง เพื่อการยกระดับทักษะการทำงาน และต่อยอดสู่ความสำเร็จในสายงานงานแสดงสินค้า
บรรยากาศภายในงานอบรมเป็นไปอย่างคึกคัก ผู้อบรมได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น มองมุมมองที่หลากหลาย เกิดเป็นเครือข่ายความสัมพันธ์อันดี พร้อมนำความรู้ที่ได้รับไปประยุกต์ใช้ พัฒนาศักยภาพ และยกระดับทักษะการจัดงานแสดงสินค้าไปอีกขั้น
สำหรับผู้ที่พลาดโอกาสในครั้งนี้ ไม่ต้องกังวล เพราะหลักสูตร PEM จะกลับมาอีกครั้งแน่นอน
อย่าลืมกดติดตามเพจ และเตรียมตัวให้พร้อมนะคะ
![](https://thaitradeshow.episodemaker.net/wp-content/uploads/2024/03/434087047_792869216206397_894099557714366517_n-1-1024x1024.jpg)
![](https://thaitradeshow.episodemaker.net/wp-content/uploads/2024/03/434080252_792869039539748_1923236147007406685_n-1024x1024.jpg)
![](https://thaitradeshow.episodemaker.net/wp-content/uploads/2024/03/434097771_792869002873085_8600577787763933005_n-1024x1024.jpg)
![](https://thaitradeshow.episodemaker.net/wp-content/uploads/2024/03/434102519_792869036206415_6792288682220165484_n-1024x1024.jpg)
![](https://thaitradeshow.episodemaker.net/wp-content/uploads/2024/03/434225744_792869026206416_135328363408301827_n-1024x1024.jpg)